Cho thuê Phòng trọ Bà Rịa - Vũng Tàu Diện tích dưới 20m2
Có 153 tin đăng cho thuê.
-
Phòng trọ
Bà Rịa - Vũng Tàu
- Phòng trọ Hồ Chí Minh
- Phòng trọ Hà Nội
- Phòng trọ Đà Nẵng
- Phòng trọ Bình Dương
Hiện tại chưa có tin đăng trong khu vực này
-
7PHÒNG TRỌ 30m2 TIỆN VÀ LỢI đường Núi Thành, Tân Bình
5.8 triệu/tháng 30 m2* VỊ TRÍ: Đường Núi Thành, P13, Tân Bình thuận tiện di chuyển qua: Q12, Q3, Q10, Q11, Gò Vấp, Phú Nhuận, Tân Phú. * ƯU ĐIỂM: Diện tích 30m2, 1 tổ ấm thu nhỏ,…
-
8TRỌ BÌNH THẠNH GẦN CHỢ BÀ CHIỂU STUDIO 32m2 CỬA SỔ THOÁNG MÁY GIẶT RIÊNG LÊ QUANG ĐỊNH BÌNH THẠNH
6 triệu/tháng 32 m2TRỌ BÌNH THẠNH GẦN CHỢ BÀ CHIỂU STUDIO 32m2 CỬA SỔ THOÁNG MÁY GIẶT RIÊNG LÊ QUANG ĐỊNH BÌNH THẠNH - LH: 0334998413 ----- ƯU ĐÃI ĐANG GIẢM 100-500K KHI CHỐT…
-
6Cho thuê phòng Lê Văn Lương gần dự án Celesta Hàn Quốc giá 3triệu, 30m².
3 triệu/tháng 30 m2Cho thuê phòng Lê Văn Lương gần dự án Celesta Hàn Quốc giá 3triệu, 30m². Không gian thoáng đãng và tiện nghi đầy đủ. + Diện tích: 30m² với 1 phòng ngủ,…
-
71 phòng ngủ gần Phạm Văn Đồng, gần Giga Mall, đại học GTVT, Hutech, Ngoại Thương, Văng Lang.
4.8 triệu/tháng 30 m21 phòng ngủ gần Phạm Văn Đồng, gần đại học GTVT, Hutech, Ngoại Thương, Văn Lang. + full nội thất. + cửa vân tay và cửa cuốn hiện đại và an ninh cao. +…
-
3Phòng cho thuê 2PN rộng 45m2 giá rẻ - an ninh ở Bến Lội
3.5 triệu/tháng 45 m2Vị trí: Bến Lội, Bình Trị Đông A, Bình Tân. - Căn 2PN riêng, rộng 45m2 - Tiện lợi khi di chuyển qua các quận lân cận thành phố. Tiện ích: - Phòng thiết…
-
6Phòng trọ cho sinh viên - ở được 4 người- 35m2- đối diện ĐH TĐT- Q7
6.4 triệu/tháng 36 m2Cho thuê phòng ở được nhiều người có cửa sổ thoáng mát khu sinh viên an ninh full nội thất đối diện đại học TĐT - đi bộ 5p…
-
5CÒN TRỐNG VÀI PHÒNG THÔI CẢ NHÀ ƠI
3.2 triệu/tháng 30 m2CÒN TRỐNG 2 PHÒNG CUỐI CẢ NHÀ ƠI NGAY - Lê Văn Quới - Ngã Tư Bốn Xã GIÁ CHỈ 3.000.000 TIỆN ÍCH : FULL NỘI THẤT,CỔNG KHOÁ VÂN TAY,KHÔNG CHUNG…
-
3Studio Mới Xây Giá Rẻ Chỉ 3Tr3
3.3 triệu/tháng 25 m2Studio Mới Xây Giá Rẻ Chỉ 3Tr3 Vị trí: Ngay chợ thuận tiện mua sắm - tiện ích: Vân tay, máy giặt, wifi, sân phơi - giờ tự do, không chung chủ - được…
-
12Cho thuê lâu dài phòng tại Lô 135 MB 1226 - Số 51 Lý Thiên Cương, P. Quảng Hưng, TP Thanh Hóa
3 triệu/tháng 40 m2Cho thuê lâu dài phòng Nhà Chung: tại Lô 135 MB 1226 - Số 51 Lý Thiên Cương, P. Quảng Hưng, TP Thanh Hóa (Ngay ngã tư đường Trần Bình Trọng - Trường Sơn - Lý…
-
11PHÒNG STUDIO CỬA SỔ TRỜI FULL NỘI THẤT GẦN SÂN BAY TÂN SƠN NHẤT
5.8 triệu/tháng 30 m2PHÒNG STUDIO CỬA SỔ TRỜI FULL NỘI THẤT GẦN SÂN BAY TÂN SƠN NHẤT NGUYỄN CẢNH DỊ - P4 - TÂN BÌNH GIÁ ĐẶC BIỆT ƯU ĐÃI TRONG THÁNG 3 • Full nội thất…
- Dưới 1 triệu
- Từ 1 - 2 triệu
- Từ 2 - 3 triệu
- Từ 3 - 5 triệu
- Từ 5 - 7 triệu
- Từ 7 - 10 triệu
- Từ 10 - 15 triệu
- Trên 15 triệu
-
Tiêu đề & Mô tả 12312 Tiêu đề & Mô tả 12312 Tiêu đề & Mô tả 12312
1.111111 triệu/tháng -
Nếu muốn siết thêm một bước nữa, batch tiếp theo hợp lý là đổi luôn
3.5 triệu/tháng -
as dads assess as dads assess as dads assess as dads assess as dads assess as dads assess
3.5 triệu/tháng -
kk hkjhkn khkjhkk hkjhkn khkjhkk hkjhkn khkjhkk hkjhkn khkjhkk hkjhkn khkjhkk hkjhkn khkjhkk hkjhkn
3.2 triệu/tháng -
CHO THUÊ PHÒNG TRUNG TÂM QUẬN 3
3 triệu/tháng -
Phòng máy lạnh 35m2 phòng ngủ tách bếp. Đường Trần Thị Ngôi. Phường 4…
5.5 triệu/tháng -
cho thuê mbkd Phương canh siêu đẹp
35 đồng/tháng -
CHDV MỚI 100% – ĐỐI DIỆN BẾN XE CHỢ LỚN QUẬN 8
3.5 triệu/tháng -
FULL LẦU 1, HẺM VẠN KIẾP - BÌNH THẠNH 5.xxx.xx0
5 triệu/tháng -
CHO THUÊ CĂN HỘ STUDIO - FULL NỘI THẤT CAO CẤP
8.5 triệu/tháng
- Gợi ý trang trí và tối ưu phòng trọ nhỏ xinh tại TPHCM
- Ở trọ Hà Nội mùa nắng nóng: Tiền điện còn cao hơn cả tiền phòng
- Phòng trọ giá rẻ đang dần biến mất tại các khu trung tâm?
- Năm 2025: Người đi làm sẽ ưa chuộng loại phòng trọ nào?
- Giá phòng trọ TPHCM tháng 8/2025: Tăng hay giảm? Người thuê nên lưu ý điều gì?
- Sáp nhập tỉnh thành có ảnh hưởng gì đến thị trường cho thuê phòng trọ?
CHO THUÊ PHÒNG TRỌ, NHÀ TRỌ TẠI BÀ RỊA VŨNG TÀU
Hiện có hơn 153 tin đăng cho thuê phòng trọ Bà Rịa Vũng Tàu đang có trên hệ thống Phongtro123.com - Website chuyên cho thuê phòng trọ số 1 tại Việt Nam. Lượng tin nhiều, cập nhật liên tục hy vọng có thể giúp quý khách mao chóng tìm được căn phòng ưng ý.
Cách tìm kiếm phòng trọ giá rẻ tại Bà Rịa Vũng Tàu
Truy cập ngay website Phongtro123.com, nơi sở hữu lượng tin đăng phong phú về phòng trọ cho thuê tại Bà Rịa Vũng Tàu. Bạn có thể dùng thanh công cụ tìm kiếm để tìm kiếm phòng theo diện tích, mức giá, khu vực Thành phố, quận/huyện tại Bà Rịa Vũng Tàu.
Một số khu vực ở Bà Rịa Vũng Tàu có nhiều tin đăng:
+ Phòng trọ thành phố Vũng Tàu
Bạn có nhu cầu cần cho thuê phòng trọ tại Bà Rịa Vũng Tàu
Nếu có phòng trọ trống cần cho thuê tại Bà Rịa Vũng Tàu, quý khách đừng ngần ngại hãy truy cập ngay website Phongtro123.com để đăng ký tài khoản và đăng tin cho thuê ngay nhé. Hiện có hơn 120.000 chủ trọ đã và đang tin tưởng sử dụng dịch vụ đăng tin cho thuê tại Phongtro123.com. Có Phongtro123.com không lo trống phòng.
Nếu bạn cần hỗ trợ đăng tin, vui lòng liên hệ số điện thoại bên dưới:
Hỗ trợ ngoài giờ
Zalo: Phongtro123
